Select Page
Read Introduction to Colossians కొలస్సయులకు

 

క్రీస్తు అనుగ్రహించు సమాధానము మీ హృదయములలో ఏలు చుండ నియ్యుడి; ఇందుకొరకే మీరొక్క శరీరముగా పిలువబడితిరి; మరియు కృతజ్ఞులై యుండుడి.

 

క్రీస్తు అనుగ్రహించు సమాధానము

మంచి లిఖిత ప్రతులు “దేవుని శాంతిని” “క్రీస్తు శాంతి” తో అనువదిస్తాయి. క్రీస్తు శాంతిని మనము ఎరిగితే, దేవుడు తన కృపతో మనలను అంగీకరిస్తున్నాడని మనకు తెలుసు. ఈ జ్ఞానం మనకు శాంతిని ఇస్తుంది. క్రీస్తు యొక్క వ్యక్తి మరియు కార్యము మన ఆలోచనను ఎంతగానో ఆధిపత్యం చేస్తాయి, క్రైస్తవుడు తనలో ఎక్కువ శాంతిని కలిగి ఉంటాడు. క్రీస్తు చేసిన కార్యముకు కృతజ్ఞత, ఆత్మ యొక్క సామరస్యాన్ని ఉత్పత్తి చేస్తుంది.

బైబిల్లోని “శాంతి” కి సామరస్యం, ఆశీర్వాదం, సంక్షేమం లేదా అంతర్గత శ్రేయస్సు వంటి ఆలోచనలతో ఎక్కువ సంబంధం ఉంది. క్రీస్తు నుండి వచ్చిన ఆత్మ యొక్క సామరస్యం ఉంది. క్రీస్తు యొక్క శాంతి మన హృదయాలను కోపానికి మరియు ఆందోళనకు వ్యతిరేకంగా చేస్తుంది (యెషయా 26:3).

మనం తగినంతగా ఆందోళన చెందుతుంటే మనకు మానసిక పతనం, మానసిక అలసట, నాడీ విచ్ఛిన్నం కావచ్చు. క్రీస్తు శాంతి మన మనస్సులకు, హృదయాలకు తగినట్లుగా తయారైంది (యోహాను 14:17; 16:33; 20:21; రోమా 14:17; 15:13; గల 5:5,23; ఫిలిప్పీ 4:6,7). త్వరగా సమాధిలోకి వెళ్ళుటకు మనం ఆందోళన చెందవచ్చు. దేవుని పరిహారం ఆయన యొక్క స్వంత శాంతి. ఆయన శాంతి బాహ్య అల్లకల్లోల మధ్య అంతర్గత ప్రశాంతత. దేవుని శాంతి లోపలి భాగంలో కూర్చోవడానికి మాకు సహాయపడుతుంది. ఇది మనకు విశ్రాంతి రావడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. మనము ఆందోళన మరియు ఆందోళన నుండి స్వేచ్ఛను అనుభవిస్తాము. మేము అన్నింటికీ వ్యాయామం చేయలేము.

నియమము:

ఆత్మ యొక్క సామరస్యం క్రీస్తు యొక్క వ్యక్తి మరియు పని యొక్క అవగాహన నుండి వస్తుంది.

అన్వయము:

మనం ఇలా అనవచ్చు, “చింతించటం నా స్వభావం; నేను ఇప్పుడే ఆ మార్గముకు వచ్చాను. ”దేవుని శాంతి మనకు లోపలి భాగంలో విశ్రాంతి తీసుకోవడానికి వీలు కల్పిస్తుంది.

మనము భయపడుతాము. పరిస్థితులను లేదా వ్యక్తులను లేదా ఇద్దరినీ మన చర్మం కిందకు రానివ్వండి. \”ఆమె నా వెంట్రుకలలోకి వస్తుంది.\” \”అతను నా చర్మం క్రిందకు వస్తాడు.\” మేము ఆందోళన చెందుతున్నప్పుడు, మన కేసును ప్రభువు చేతిలో నుండి తీసుకుంటాము (Ps 37 1; హెబ్రీ 13 20; II థెస్. 3 16; నేను 5 5 ). దీని ద్వారా, మన సమస్యలను ఎలా నిర్వహించాలో ఆయన కంటే మనకు బాగా తెలుసు అని మేము ప్రకటిస్తాము. మేము ప్రభావవంతంగా, “నేను దేవుని కంటే తెలివిగా ఉన్నాను. నా సమస్యలను అతను ఎలా నిర్వహించాలో నాకు బాగా తెలుసు. నేను ఈ సమస్య నుండి బయటపడతాను. ”

మనకు ఎదురైన ప్రతి సమస్యలోనూ ప్రభువు విశ్వాసపాత్రుడుగా ఉంటాడు (I కొరిం. 10:13). ప్రతి సందిగ్ధంలో, మనం ఎదుర్కొన్న ప్రతి సమస్యలోనూ ఆయన నమ్మకంగా ఉంటారు. సమస్య తరువాత, “నేను అవివేకముగా చింతతించాను” అని అంటాము. మనం దానిని దేవుని చేతిలో పెట్టగలిగినప్పుడు చింతిస్తూ ఎక్కువ సమయం వృథా చేస్తాము. ఇంకా ఇది మన నాడీ వ్యవస్థను దెబ్బతీస్తుంది.

మన సమస్యలో దేవుని సార్వభౌమత్వాన్ని అర్థం చేసుకోవడం ఆత్మ యొక్క సామరస్యాన్ని తెస్తుంది.

Share